Nguyễn Duy Khoa | Sao Mai Điểm Hẹn 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý một tí với anh Khoa

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Ravenclaw
Thành viên mới
Ravenclaw

Góp ý một tí với anh Khoa Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeFri Aug 15, 2008 10:09 am

Em là một fan của anh Khoa, sau khi đã xem đầy đủ phần trình diễn của anh trong tất cả các đêm diến thì em có một số góp ý như sau, anh có thể coi đây là những lời khuyên chân thành đi:
1. Anh Khoa nên khai thác lợi thế ngoại hình và vũ đạo của mình: anh nên tìm những kiểu nhảy mới lạ và phù hợp với ca khúc mà mình biểu diễn, chắc chắn điều đó sẽ tạo ra hiệu ứng đặc biệt.
2. Anh Khoa nên chọn các ca khúc phù hợp với chất giọng của mình: có thể nói, một người ca sỹ chuyên nghiệp đòi hỏi phải biết biểu diễn tất cả các dòng nhạc. Nhưng, SMĐH là một cuộc thi, và hiện giờ cũng đã bước vào giai đoạn thứ hai, khá cam go và căng thẳng. Vì vậy, để lấy lòng cả HĐTĐ lẫn khán giả là một điều rất khó cho anh. Em nghĩ anh chỉ nên hát những ca khúc sở trường, hợp với giọng, ko nên thử sức ở những gì trái ngược vì như vậy sẽ càng làm lộ nhựơc điểm của mình. Vả lại, nếu như vậy anh sẽ nhận được nhiều lời khen từ HĐTĐ => những khán giả sẽ tin tưởng hơn khi đã bầu chọn cho anh.
3. Nên giữ gìn sức khoẻ: điều này khá là quan trọng đó anh ạ, cho cả hôm nay và cho cả sau này nữa. Bây giờ đang là cuộc thi, việc tập luyện đã khá mệt mỏi rồi, nhưng sau này, khi đã là một ngôi sao trên bầu trời Vpop, công việc thậm chí còn kinh khủng hơn gấp bội. Em được biết anh Khoa có một tật xấu là rất hay thức khuya. Nên chấm dứt đi vì điều này có hại lắm anh ạ!
Đó chỉ là những góp ý rất chân thành của em dành cho anh thôi! Em luôn muốn anh sẽ thành công trong SMĐH cũng như con đường sau này!
http://360.yahoo.com/haidangvtt
mydream_duykhoa_168
Thành viên mới
mydream_duykhoa_168

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeMon Aug 18, 2008 4:12 pm

Anh Duy khoa à
Đêm vừa rồi anh diễn khá thành công đấy
em vui lắm
nhưng em muốn đêm sau anh tiếp tục tỏa sáng nữa nhá
tuần trước anh đã xếp thứ nhì em cũng hơi buồn nhưng không sao tuần này em tin anh sẽ đoạt lại chức quán quân mà
cố lên anh nhá
em rất cảm ơn về món quà anh dành cho em
tuần này em sẽ cố gắng bình chọn nhiều cho anh
Twisted Evil
em quý anh nhiều lắm
Hàn Y Nghiên
Thành viên mới
Hàn Y Nghiên

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeWed Aug 20, 2008 12:23 pm

Em cũng rất vui vì những bứơc tiến của anh Khoa.Cố lên anh nhé!Mọi người sẽ luôn luôn ủng hộ anh.Never Give Up Very Happy
phamngoctien_hp1995
Duy Khoa's Fan
phamngoctien_hp1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeSun Aug 24, 2008 9:51 am

Anh Khoa!
Phần trình diễn vùă rồi của anh quá ấn tượng nhưng em có một lờy khuyên chân thành là:
em thấy giọng hát và trang phục đêm vùă rồy của anh hợp vớy R&B hơn anh ạ
nếu bài hát của anh là bài Sươ Đêm,Tôy muốn nhìn mưa rơy ấy thì anh phải mặc bộ nào hợp vớy phong cách nhạc ấy chứ Very Happy
Em mong rằng sau đêm gala này&ra album mớy em sẽ thấy sự đột phá của anh nũă anh nhé
Mọi người trong gia đìnhDk-FFC này sẽ luôn luôn ủng hộ anh vì vậy anh phải cố lên anh nhé
Su Su anh nhé
àh mà nghe nói anh bị viêm họng đúng không hả anh?anh phải giữ gìn sức khoẻ chứ lol!
phamngoctien_hp1995
Duy Khoa's Fan
phamngoctien_hp1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeThu Sep 04, 2008 9:41 am

em có một ý kiến cần nói vớy mọi người được không ạ Question
mọi người ngày nào cũng phải onl để spam bài 1 tý chứ bận thì để ngày mai
chứ nhà mình mà cứ không onl thế này thì 4rum bao h mớy phát triển được ạ Sad
mylove
Thành viên mới
mylove

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeWed Sep 10, 2008 3:45 pm

chi mong anh luon thanh cong va ngay cang toa sang. Du co bat cu dieu j xay ra e van luon mai dung ve phia anh. mai mai la nhu vay!!!
phamngoctien_hp1995
Duy Khoa's Fan
phamngoctien_hp1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitimeWed Sep 10, 2008 7:57 pm

chị mylove ơy chị có quá tự tin không ạ Question
(sorry cả nhà trước nhé) dả dụ lúc đó đang trong SMĐH mà anh Khoa cũng như chị Hà Linh thì chị có như vậy không???
em nghĩ điều đó là một điều đáng buồn nhưng mà anh Khoa sẽ mãi là 1 thành viên tối ưu nhất của nhà mình nhở
em nói có đúng không ai đồng ý dơ tay xuống Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý một tí với anh Khoa   Góp ý một tí với anh Khoa I_icon_minitime

Góp ý một tí với anh Khoa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Duy Khoa chơi bóng rổ
» Duy Khoa: Không muốn thành Hoàng tử V-Pop
» chàO mừng các bẠn đẾn vs FC Duy Khoa ;)
» Gửi lời chúc tới anh Khoa các bạn ơi
» Duy Khoa tại SMĐH tuần 7